Máy hàn me đá bán tự động FL-HJ-1200MM
Đăng ngày 15-06-2021 10:10:38 AM - 7102 Lượt xem
Giá : ~2 500 VND
Máy hàn me đá cắt kim cương bán tự động, hàn lưỡi cưa đá mable, hàn lưỡi cưa đá granit
Nhãn hiệu : Khung hàn me đá bán tự động
Đánh giá : điểm 1 2 3 4 5
Chia sẻ :
Đặt hàng :   Đặt hàng
Máy hàn lưỡi cưa đá tự động FL-HJ-1200MM
Khung máy hàn me đá
Các tính năng:
1. Hàn đường kính phạm vi có thể được điều chỉnh;
2. Khung hàn cấu trúc nhỏ gọn và đáng tin cậy;
3.Tự động hóa cao , ổn định tốt,
4. Đảm báo cường độ hàn lưỡi cữa phân khúc lớn;
5. Tự động sấy, làm mát một cách nhanh chóng, các đoạn kẹp chặt chẽ;
6. Các bộ phận hao mòn có thể dễ dàng tháo lắp thay thế.
Moden
FL-HJ-1200mm
Phạm Vi Hàn
Φ350mm-  Φ 1200mm
Thẳng đứng
±0.3mm
Song song
Ít hơn ±0.3mm
Hàn Tỷ Lệ
3-9 giây/ chi ếc
Áp Suất không khí
0.3-0.6Mpa
Áp Lực nước
≥ 0.2Mpa lưu lượng 2-5L/min
Điện áp
220V, 50Hz
Điện (Từ Ánh Sáng LED)
1.0W