Bơm định lượng ProMinent CNPB1003PVT209A010
Đăng ngày 08-06-2024 03:59:18 AM - 14556 Lượt xem
Giá : 100 000 VND
Đánh giá : điểm 1 2 3 4 5
Chia sẻ :
Đặt hàng :   Đặt hàng
Bảng thông số kỹ thuật:
Bơm định lượng CNPB1003PVT209A010
Thông số kỹ thuật:
-Xuất xứ :ProMinent / Trung Quốc
- Lưu lượng max :  3.00 l/h
-Áp suất hoạt động max:   10 bar
-Số lượng nhịp bơm :  240 nhịp / phút
-Lưu lượng của 1 nhịp bơm:  0.21 ml/nhịp
-Vật liệu đầu bơm:   PVDF (Polyvinylidene)
-Vật liệu van bơm:   PVDF (Polyvinylidene)
-Vật liệu màng bơm:  Teflon
-Vật liệu bi:   Ceramic
-Vật liệu vòng đệm :  PTFE
-Kích thước nối ống:  6 x 4 mm
-Nguồn điện hoạt động:  220V (±10%), 50Hz
-Công suất:  13.4 – 14.3 W