Aptomat MCCB LS ABN53C-20A | 3P 20A 18kA
Đăng ngày 22-08-2024 11:45:05 PM - 10646 Lượt xem
Giá : 370 000 VND
mọi chi tiết xin liên hệ số điện thoại/zalo : 0902538094
Đánh giá : điểm 1 2 3 4 5
Chia sẻ :
Đặt hàng :   Đặt hàng
Thông tin sản phẩm đồ thanh lý:
**** APTOMAT MCCB LS ABN53C-20A
Thông tin tổng quan tổng quan ABN53C-20A
ABN53C-20A là MCCB LS thuộc ABN series có 3P và là thiết bị đóng cắt kinh tế
Dải dòng từ: 15A~50A
*Thông số kỹ thuật MCCB ABN53C-20A
-Mã hàng :ABN53C-20A -Số cực :3
-Dòng định mức In (A) :20
-Dòng ngắn mạch Icu (kA) :18
-Điện áp làm việc định mức Ue (V) : 690AC, 500DC
-Điện áp cách điện định mức Ui (V) : 750
-Điện áp chịu xung định mức Uimp (kV) : 8
-Phụ kiện -Shuntrip, tiếp điểm phụ, tiếp điểm cảnh báo, rơ le cắt điện áp thấp
Dòng series: ABN LS Series
Xuất xứ: Hàn Quốc
Tình trạng: Mới 100%
Hãng sản xuất: LS
Hàng mới 100%, thanh lý giá rẻ nhất cho ae đang cần !!!